പ്രസിഡന്റ് :
കെ. സി. സുരേഷ്
ജനറല് സെക്രട്ടറി :
ടി. എസ്. ശരത്കുമാര്
ഖജാന്ജി :
ഇ. എല്. അനില്കുമാര്
സീനിയര് വൈസ് പ്രസിഡന്റ് :
കെ. ആര്. ജയപ്രസാദ്
വൈസ് പ്രസിഡന്റ് :
എം. സി. സുരേന്ദ്രന്
സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറിമാര്:
കെ. ആര്. സുബ്രമണ്യന്, ടി. എം. രാജന്, എം. കെ. വേണുഗോപാല്, എ. എസ്. ശ്യാംകുമാര്, എം. എന്. രവികുമാര്, എം. എന്. സതീശന്, ടി. ജി. രാജു, എം. രമേശ്, ജി. രാജന്, എന്. ബാലന്, എസ്. ബാലകൃഷ്ണന്
KMSS പ്രസിഡന്റ് :
ബിന്ദു സുബ്രമണ്യന്
KMSS ജനറല് സെക്രട്ടറി:
രമ്യ ദിലീപ്
KYS പ്രസിഡന്റ് :
എം. ഡി. അരുണ്
KYS ജനറല് സെക്രട്ടറി:
പി. എ. അനൂപ്
KKSA പ്രസിഡന്റ് :
സി. പി. നിതീഷ്
KKSA ജനറല് സെക്രട്ടറി:
ടി. വി. അദ്വൈത്
പ്രസിഡന്റ് :
എന്. പവിത്രന്
സെക്രട്ടറി :
എ. ശര്മ്മേന്ദ്രന്
ബോര്ഡ് അംഗങ്ങള്:
സുജേഷ് സുരേന്ദ്രന്
മുകുന്ദപുരം താലൂക്ക് യൂണിയന്
പ്രസിഡന്റ് :
എ. വി. രാജന്
സെക്രട്ടറി :
എം. സി. ഉണ്ണികൃഷ്ണന്
ബോര്ഡ് അംഗങ്ങള്:
പി. ബി. മോഹനന്, എ. പി. മനുപ്രസാദ്, കെ. സി. സന്തോഷ്, ടി. ജെ. രവീന്ദ്രനാഥന്, എം. എം. രതീഷ്
കൊടുങ്ങല്ലൂര് താലൂക്ക് യൂണിയന്
പ്രസിഡന്റ് :
കെ. എം. ദിലീപ്കുമാര്
സെക്രട്ടറി :
എ. ബി. മനു
ബോര്ഡ് അംഗങ്ങള്:
എ. ജെ. നന്ദകുമാര്, കെ. എല്. സന്തോഷ്, എം. എം. ബൈജു, പ്രവീണ് ഗോപാലന്, ഒ. യു. അമല്കൃഷ്ണ
പറവൂര് താലൂക്ക് യൂണിയന്
പ്രസിഡന്റ് :
ടി. ആര്. രാജേഷ്
സെക്രട്ടറി :
ടി. എസ്. സുമേഷ്
ബോര്ഡ് അംഗങ്ങള്:
വി. എം. വിജയന്, കെ. സതീശന്, പി. ആര്. രജീഷ്, കെ. സി. രാജന്, എം. ജി. മനു
പ്രസിഡന്റ് :
പി. എം. സുചീന്ദ്രന്
സെക്രട്ടറി :
പി. എല്. സുധീര്
ബോര്ഡ് അംഗങ്ങള്:
പി. ആര്. അശോകന്, എ. ബി. സുരേഷ്, ഡി. എം. ബാലു, എന്. എസ്. ഷാജി
കണയന്നൂര് താലൂക്ക് യൂണിയന്
പ്രസിഡന്റ് :
കെ. ആര്. സുബ്രമണ്യന്
സെക്രട്ടറി :
കെ. ആര്. രാജേഷ്
ബോര്ഡ് അംഗങ്ങള്:
കെ. ആര്. ഗോപാലന്, എസ്. ബാലകൃഷ്ണന്, ശാന്ത മോഹന്ദാസ്, പി. എല്. വിജയന്, കെ. ബി. രവീന്ദ്രന്
പ്രസിഡന്റ് :
പി. എല്. കൃഷ്ണന്
സെക്രട്ടറി :
എന്. സുരേഷ്
ബോര്ഡ് അംഗങ്ങള്:
സി. എല്. വിജയന്, എന്. ദിനേശന്
ചേര്ത്തല താലൂക്ക് യൂണിയന്
പ്രസിഡന്റ് :
കെ. രാധാകൃഷ്ണന്
സെക്രട്ടറി :
സന്തോഷ്കുമാര്
ബോര്ഡ് അംഗങ്ങള്:
പി. ജി. കണ്ണപ്പന്, കെ. രാജു, ആര്. സന്തോഷ്, സി. എന്. നവീന് കുമാര്
അമ്പലപ്പുഴ താലൂക്ക് യൂണിയന്
പ്രസിഡന്റ് :
എ. അനില്
സെക്രട്ടറി :
ബിജു കൃഷ്ണന്
ബോര്ഡ് അംഗങ്ങള്:
കെ. ബാലന്, കെ. സുരേഷ് കുമാര്, ജി. അശോകന്
കോട്ടയം താലൂക്ക് യൂണിയന്
പ്രസിഡന്റ് :
ജി. സുബ്രമണ്യന്
സെക്രട്ടറി :
ടി. എന്. മണി
ബോര്ഡ് അംഗങ്ങള്:
പി. രവീന്ദ്രനാഥ്, ഡി. എല്. വിജയന്
പ്രസിഡന്റ് :
ഇ. എം. രവീന്ദ്രന്
സെക്രട്ടറി :
എം. കെ. വിനയന്
ബോര്ഡ് അംഗങ്ങള്:
എന്. ജി. ബിജു, ജി. രഘുനാഥ്
പ്രസിഡന്റ് :
വി. വിജയകുമാര്
സെക്രട്ടറി :
ജി. ദേവരാജന്
ബോര്ഡ് അംഗങ്ങള്:
ആര്. പ്രസാദ്
ബോര്ഡ് അംഗം:
ജി. കൃഷ്ണന്